|
|||||
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
|||||
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
![]() ![]() วันจันทร์ที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566
นายพิเชษฐ์ สุนทรถาวรวงศ์ นายกเทศมนตรีตำบลบางหลวง เป็นประธานเปิดงานประเพณีลอยกระทง เทศบาลตำบลบางหลวง โดยมีผู้เข้าร่วมงานประกอบด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา กำนัน ผู้ใหญ่บ้านตำบลบางหลวง หัวหน้าส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ พ่อค้าประชาชน ในการนี้ จัดให้มี
การประกวดนางนพมาศ
การแสดงดนตรีลูกทุ่งจากโรงเรียนคงทองวิทยา
การแสดง จากชมรมผู้สูงอายุเทศบาลตำบลบางหลวง
การจัดงานครั้งนี้ได้รับการตอบรับจากประชาชนผู้สนใจจำนวนมาก
หลังจากประกาศผล การประกวดนางนพมาศเสร็จสิ้นเรียบร้อยแล้ว
นายพิเชษฐ์ สุนทรถาวรวงศ์ นายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลตำบลบางหลวง และผู้ร่วมงาน ร่วมลอยกระทง บริเวณริมน้ำท่าจีน ซึ่งในปีนี้ได้จัดสถานที่ในการลอยกระทง ประดับแสงไฟ อย่างสวยงาม และจัดให้มีการลอยกระทงลงสไลเดอร์ เป็นมิติใหม่ของชุมชน
ขอขอบคุณ ทุกภาคส่วนที่ร่วมมือร่วมใจในการจัดงานครั้งนี้ ให้บรรลุวัตถุประสงค์ ทุกประการ พบกันใน 2567 นะคะ
![]()
|
||||
![]() | |||||
![]() | |||||
![]() | |||||
![]() | ![]() | ||||
![]() | ![]() | ||||
![]() | ![]() | ||||
![]() | ![]() | ||||
|
|||||
![]() |