|
|||||
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
|||||
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
![]() ![]() ทราบรมราชชนนี และเป็นการสร้างจิตสำนึกให้เกิดความรักความหวงแหนทรัพยากรป่าไม้ของชาติมาโดยต่อเนื่องทุกปี ในการนี้ผู้เข้าร่วมกิจกรรมได้ ร่วมกันบำรุงรักษาต้นไม้ ด้วยการพรวนดิน ใส่ปุ๋ย กำจัดวัชพืชโรคแมลง ตัดแต่งกิ่งไม้และรดน้ำต้นไม้ในพื้นที่บริเวณสำนักงานเทศบาล เพื่อรักษาสิ่งแวดล้อม ดูแลชุมชนให้น่าอยู่ มีความสะอาดสวยงาม ตามวิสัยทัศน์ที่ว่า เทศบาลตำบลบางหลวง เป็นองค์กรแห่งการพัฒนา นำพาความสุข
สู่ชุมชน
|
||||
![]() | ![]() | ||||
![]() |
![]() |
||||
![]() | ![]() | ||||
![]() |
![]() |
||||
|
|||||
![]() |