![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
ประชาสัมพันธ์ วันจันทร์ที่ 1 มกราคม 2567 เวลา 06:30 น. นายพิเชษฐ์ สุนทรถาวรวงศ์ นายกเทศมนตรีตำบลบางหลวง เป็นประธานในพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พ.ศ. 2567 ณ ลานกิจกรรมหน้าศูนย์บริการนักท่องเที่ยว ตลาดบางหลวง ร.ศ.122 โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ พนักงานเทศบาล ส่วนราชการทั้งภาครัฐและเอกชนในพื้นที่ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน พ่อค้า ประชาชน เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ข้าวสารอาหารแห้ง โดยพระภิกษุสงฆ์จากวัดบางหลวง จำนวน 9 รูป รับบิณฑบาต เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ตนเองและครอบครัว ขอให้ทุกท่านจงสัมฤทธิ์ ประสิทธิผลดั่งที่ตนปรารถนาทุกประการ