|
|||||
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
|||||
|
![]() ![]() นายพิเชษฐ์ สุนทรถาวรวงศ์ นายกเทศมนตรีตำบลบางหลวง ได้รับเกียรติจากคณะกรรมการจัดงานฯ ให้เป็นประธานในพิธีเปิดงานประจำปีวัดบางหลวง พ.ศ. 2567 มีผู้เข้าร่วมพิธี ประกอบด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน หัวหน้าส่วนราชการ พ่อค้าประชาชน ในการนี้ นายพิเชษฐ์ สุนทรถาวรวงศ์ นายกเทศมนตรีตำบลบางหลวง ได้เป็นตัวแทนของ นายวิชัยและนางซิวเอ็ง สุนทรถาวรวงศ์ ถวายเงินจำนวน 100,000 บาท (หนึ่งแสนบาท) เพื่อบูรณปฏิสังขรณ์อุโบสถ ของวัดบางหลวง ด้วย
|
||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() | ||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() |
||||
![]() |
![]() | ||||
|
|||||
![]() |