![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
ข่าวประชาสัมพันธ์:วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายพิเชษฐ์ สุนทรถาวรวงศ์ นายกเทศมนตรีตำบลบางหลวง รองนายกฯ และหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลตำบลบางหลวง ให้การต้อนรับและอำนวยความสะดวก ปลัดอำเภอบางเลนพร้อมทีมงาน สำนักทะเบียนอำเภอบางเลน ในการจัดทำบัตรประชาชนเคลื่อนที่ ณ ห้องประชุมอาคาร 4 โรงเรียนวัดบางหลวง สำหรับการดำเนินการในครั้งนี้ มีการทำบัตรให้เด็กนักเรียนเป็นครั้งแรกจำนวน 55 รายและประชาชน ที่บัตรหาย/บัตรหมดอายุ จำนวน 10 ราย ผู้ป่วยติดเตียง 1 ราย ขอขอบคุณท่านผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบางหลวงเป็นอย่างสูงที่อนุญาตให้ใช้สถานที่ ในการนี้
#โครงการทำบัตรประชาชนเคลื่อนที่