![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
ข่าวประชาสัมพันธ์: นายพิเชษฐ์ สุนทรถาวรวงศ์ นายกเทศมนตรีตำบลบางหลวง ได้จัดกิจกรรมซ้อมแผนการดับเพลิงของเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เพื่อเพิ่มทักษะ ความเข้มแข็งและเสริมสร้างศักยภาพของเจ้าหน้าที่ และอุปกรณ์ให้มีความพร้อมในการปฏิบัติหน้าที่ หากมีเหตุเพลิงใหม้เกิดขึ้นและได้กำชับให้เจ้าหน้าที่จัดกิจกรรมดังกล่าวอย่างสม่ำเสมอเป็นประจำทุกเดือน ตามวิสัยทัศน์ที่ว่า“เทศบาลตำบลบางหลวงเป็นองค์กรแห่งการพัฒนา นำพาความสุขสู่ชุมชน”